• No more matches scheduled.
  • Matokeo

    Msimamo ligi kuu bara

    PosTeamPWDLPts
    1 Yanga SC30215468
    2 Simba30215468
    3 Kagera Sugar30158753
    4 Azam FC301410652
    5 Mtibwa Sugar301014644
    6 Stand United309111038
    7 Ruvu Shooting308121036
    8 Prisons308111135
    9 Majimaji301051535

    Mchezaji Bora 2015/2016

    Juma Abdul (Yanga)

    swali la wiki

    Je , Timu gani unaipa nafasi ya kuchukua ubingwa wa ligi kuu tanzania bara msimu huu wa 2016/2017 ?

    View Results

    Loading ... Loading ...