• No more matches scheduled.
  • Matokeo

    Msimamo ligi kuu bara

    PosTeamPWDLPts
    1 Simba27195362
    2 Yanga SC25175356
    3 Azam FC271210546
    4 Kagera Sugar26127743
    5 Mtibwa Sugar27813637
    6 Mbeya City27711932
    7 Ruvu Shooting27711932
    8 Mwadui FC26951232
    9 Stand United26710931

    Mchezaji Bora 2015/2016

    Juma Abdul (Yanga)

    swali la wiki

    Je , Timu gani unaipa nafasi ya kuchukua ubingwa wa ligi kuu tanzania bara msimu huu wa 2016/2017 ?

    View Results

    Loading ... Loading ...