Msimamo ligi kuu bara

PosTeamPWDLPts
1 Simba24174355
2 Yanga SC24165353
3 Azam FC24128444
4 Kagera Sugar24126642
5 Mtibwa Sugar24810634
6 Mwadui FC25941231
7 Mbeya City2479830
8 Prisons2479830
9 Mbao FC25771128

Mchezaji Bora 2015/2016

Juma Abdul (Yanga)

swali la wiki

Je , Timu gani unaipa nafasi ya kuchukua ubingwa wa ligi kuu tanzania bara msimu huu wa 2016/2017 ?

View Results

Loading ... Loading ...