• No more matches scheduled.
  • Matokeo

    Msimamo ligi kuu bara

    PosTeamPWDLPts
    1 Simba22163351
    2 Yanga SC21154249
    3 Azam FC22108438
    4 Kagera Sugar21114637
    5 Mtibwa Sugar2187631
    6 Prisons2378829
    7 Mbeya City2177728
    8 Ruvu Shooting23610728
    9 Mwadui FC22841028

    Mchezaji Bora 2015/2016

    Juma Abdul (Yanga)

    swali la wiki

    Je , Timu gani unaipa nafasi ya kuchukua ubingwa wa ligi kuu tanzania bara msimu huu wa 2016/2017 ?

    View Results

    Loading ... Loading ...