• No more matches scheduled.
  • Matokeo

    Msimamo ligi kuu bara

    PosTeamPWDLPts
    1 Simba26188062
    2 Azam FC271310449
    3 Yanga SC25139348
    4 Prisons271111544
    5 Singida United271011641
    6 Mtibwa Sugar26810834
    7 Lipuli FC27711932
    8 Ruvu Shooting26881032
    9 Stand United27881132

    Mchezaji Bora 2016/2017

    Mohamed Hussein (Simba)

    swali la wiki

    Je , Timu gani unaipa nafasi ya kuchukua ubingwa wa ligi kuu tanzania bara msimu huu wa 2017/2018 ?

    View Results

    Loading ... Loading ...