Ratiba nzima ya ligi kuu Tanzania bara msimu wa 2017/2018


Round 2
09.09. 16:00AzamSimba
09.09. 16:00Mbeya CityNdanda
09.09. 16:00Mtibwa SugarMwadui
09.09. 16:00Njombe MjiYoung Africans
09.09. 16:00Tanzania PrisonsMajimaji
10.09. 16:00Kagera SugarRuvu Shooting
10.09. 16:00LipuliStand U.
10.09. 16:00Singida UnitedMbao
Round 3
16.09. 16:00MajimajiYoung Africans
16.09. 16:00Mbeya CityNjombe Mji
16.09. 16:00Mtibwa SugarMbao
16.09. 16:00Singida UnitedStand U.
16.09. 19:00AzamKagera Sugar
17.09. 16:00SimbaMwadui
17.09. 16:00Tanzania PrisonsNdanda
18.09. 16:00LipuliRuvu Shooting
Round 4
23.09. 16:00MajimajiNjombe Mji
23.09. 16:00Ruvu ShootingMtibwa Sugar
23.09. 16:00Singida UnitedKagera Sugar
23.09. 16:00Stand U.Mbeya City
23.09. 16:00Young AfricansNdanda
24.09. 16:00MbaoSimba
24.09. 16:00MwaduiTanzania Prisons
24.09. 19:00AzamLipuli
Round 5
30.09. 16:00MajimajiKagera Sugar
30.09. 16:00MbaoTanzania Prisons
30.09. 16:00NdandaLipuli
30.09. 16:00Ruvu ShootingNjombe Mji
30.09. 16:00Stand U.Simba
30.09. 19:00AzamSingida United
01.10. 16:00MwaduiMbeya City
01.10. 16:00Young AfricansMtibwa Sugar
Round 6
07.10. 16:00Kagera SugarYoung Africans
07.10. 16:00MbaoMbeya City
07.10. 16:00NdandaMajimaji
07.10. 16:00Njombe MjiLipuli
07.10. 16:00Ruvu ShootingSingida United
07.10. 16:00Stand U.Tanzania Prisons
08.10. 16:00MwaduiAzam
08.10. 16:00SimbaMtibwa Sugar
Round 7
14.10. 16:00Kagera SugarMwadui
14.10. 16:00LipuliMajimaji
14.10. 16:00MbaoAzam
14.10. 16:00Mbeya CityRuvu Shooting
14.10. 16:00Mtibwa SugarTanzania Prisons
14.10. 16:00NdandaSingida United
14.10. 16:00Njombe MjiSimba
15.10. 16:00Stand U.Young Africans
Round 8
20.10. 16:00LipuliMbao
22.10. 16:00Kagera SugarNdanda
22.10. 16:00MajimajiMwadui
22.10. 16:00Mbeya CityAzam
22.10. 16:00Mtibwa SugarSingida United
22.10. 16:00Njombe MjiStand U.
23.10. 16:00Tanzania PrisonsRuvu Shooting
Round 9
27.10. 16:00LipuliMwadui
28.10. 16:00MajimajiStand U.
28.10. 16:00Mtibwa SugarNdanda
28.10. 16:00Njombe MjiMbao
Round 8
28.10. 16:00SimbaYoung Africans
Round 9
28.10. 16:00Singida UnitedYoung Africans
28.10. 16:00Tanzania PrisonsKagera Sugar
28.10. 19:00AzamRuvu Shooting
29.10. 17:00Mbeya CitySimba
Round 10
03.11. 17:00Ruvu ShootingNdanda
04.11. 17:00MajimajiMbao
04.11. 17:00Mtibwa SugarKagera Sugar
04.11. 17:00Singida UnitedLipuli
04.11. 17:00Tanzania PrisonsSimba
05.11. 16:00MwaduiStand U.
05.11. 16:00Young AfricansMbeya City
06.11. 19:00AzamNjombe Mji
Round 11
10.11. 16:00Singida UnitedMbeya City
11.11. 16:00MbaoMwadui
11.11. 16:00NdandaNjombe Mji
11.11. 16:00Ruvu ShootingMajimaji
11.11. 16:00Stand U.Kagera Sugar
11.11. 16:00Young AfricansTanzania Prisons
12.11. 16:00SimbaLipuli
13.11. 19:00AzamMtibwa Sugar
Round 12
17.11. 16:00Kagera SugarMbeya City
18.11. 16:00LipuliTanzania Prisons
18.11. 16:00MbaoYoung Africans
18.11. 16:00Singida UnitedNjombe Mji
18.11. 16:00Stand U.Azam
19.11. 16:00MwaduiRuvu Shooting
19.11. 16:00NdandaSimba
20.11. 16:00Mtibwa SugarMajimaji
Round 13
24.11. 16:00NdandaMbao
25.11. 16:00Mbeya CityTanzania Prisons
25.11. 16:00Njombe MjiKagera Sugar
25.11. 16:00Young AfricansMwadui
26.11. 16:00SimbaSingida United
26.11. 16:00Stand U.Ruvu Shooting
27.11. 16:00LipuliMtibwa Sugar
27.11. 16:00MajimajiAzam
Round 14
22.12. 16:00Tanzania PrisonsAzam
23.12. 16:00MajimajiSingida United
23.12. 16:00MbaoStand U.
23.12. 16:00Mbeya CityLipuli
23.12. 16:00SimbaKagera Sugar
24.12. 16:00MwaduiNdanda
24.12. 16:00Young AfricansRuvu Shooting
25.12. 16:00Njombe MjiMtibwa Sugar
Round 15
30.12. 16:00LipuliKagera Sugar
30.12. 16:00Mbeya CityMtibwa Sugar
30.12. 16:00NdandaStand U.
30.12. 16:00Ruvu ShootingMbao
30.12. 16:00Young AfricansAzam
31.12. 16:00MwaduiNjombe Mji
31.12. 16:00SimbaMajimaji
31.12. 16:00Singida UnitedTanzania Prisons
Round 16
19.01. 17:00AzamNdanda
19.01. 17:00LipuliYoung Africans
19.01. 17:00MajimajiMbeya City
19.01. 17:00MbaoKagera Sugar
19.01. 17:00Ruvu ShootingSimba
19.01. 17:00Singida UnitedMwadui
19.01. 17:00Stand U.Mtibwa Sugar
19.01. 17:00Tanzania PrisonsNjombe Mji
Round 17
27.01. 16:00MbaoSingida United
27.01. 16:00MwaduiMtibwa Sugar
27.01. 16:00Ruvu ShootingKagera Sugar
27.01. 16:00SimbaAzam
28.01. 16:00MajimajiTanzania Prisons
28.01. 16:00Stand U.Lipuli
28.01. 16:00Young AfricansNjombe Mji
29.01. 16:00NdandaMbeya City
Round 18
03.02. 16:00Kagera SugarAzam
03.02. 16:00MbaoMtibwa Sugar
03.02. 16:00MwaduiSimba
03.02. 16:00NdandaTanzania Prisons
03.02. 16:00Njombe MjiMbeya City
04.02. 16:00Stand U.Singida United
04.02. 16:00Young AfricansMajimaji
05.02. 16:00Ruvu ShootingLipuli
Round 19
09.02. 16:00LipuliAzam
10.02. 16:00Kagera SugarSingida United
10.02. 16:00Mbeya CityStand U.
10.02. 16:00Mtibwa SugarRuvu Shooting
10.02. 16:00NdandaYoung Africans
10.02. 16:00Njombe MjiMajimaji
11.02. 16:00SimbaMbao
11.02. 16:00Tanzania PrisonsMwadui
Round 20
16.02. 16:00Kagera SugarMajimaji
17.02. 16:00LipuliNdanda
17.02. 16:00Mbeya CityMwadui
17.02. 16:00Mtibwa SugarYoung Africans
17.02. 16:00Njombe MjiRuvu Shooting
17.02. 16:00Tanzania PrisonsMbao
18.02. 16:00SimbaStand U.
19.02. 16:00Singida UnitedAzam
Round 21
23.02. 16:00LipuliNjombe Mji
24.02. 16:00MajimajiNdanda
24.02. 16:00Mbeya CityMbao
24.02. 16:00Singida UnitedRuvu Shooting
24.02. 16:00Young AfricansKagera Sugar
25.02. 16:00Mtibwa SugarSimba
25.02. 16:00Tanzania PrisonsStand U.
26.02. 19:00AzamMwadui
Round 22
03.03. 16:00MajimajiLipuli
03.03. 16:00MwaduiKagera Sugar
03.03. 16:00Ruvu ShootingMbeya City
03.03. 16:00Singida UnitedNdanda
03.03. 16:00Tanzania PrisonsMtibwa Sugar
03.03. 16:00Young AfricansStand U.
03.03. 19:00AzamMbao
04.03. 16:00SimbaNjombe Mji
Round 23
09.03. 16:00Stand U.Njombe Mji
10.03. 16:00Young AfricansSimba
11.03. 16:00AzamMbeya City
11.03. 16:00MwaduiMajimaji
11.03. 16:00NdandaKagera Sugar
11.03. 16:00Ruvu ShootingTanzania Prisons
11.03. 16:00Singida UnitedMtibwa Sugar
12.03. 16:00MbaoLipuli
Round 24
17.03. 16:00Kagera SugarTanzania Prisons
17.03. 16:00MbaoNjombe Mji
17.03. 16:00NdandaMtibwa Sugar
17.03. 16:00Ruvu ShootingAzam
17.03. 16:00SimbaMbeya City
17.03. 16:00Stand U.Majimaji
18.03. 16:00MwaduiLipuli
18.03. 16:00Young AfricansSingida United
Round 25
24.03. 16:00Kagera SugarMtibwa Sugar
24.03. 16:00LipuliSingida United
24.03. 16:00MbaoMajimaji
24.03. 16:00Mbeya CityYoung Africans
24.03. 16:00Njombe MjiAzam
24.03. 16:00Stand U.Mwadui
25.03. 15:00SimbaTanzania Prisons
26.03. 15:00NdandaRuvu Shooting
Round 26
07.04. 15:00Kagera SugarStand U.
07.04. 15:00MajimajiRuvu Shooting
07.04. 15:00Mbeya CitySingida United
07.04. 15:00Mtibwa SugarAzam
07.04. 15:00Njombe MjiNdanda
07.04. 15:00Tanzania PrisonsYoung Africans
08.04. 15:00LipuliSimba
09.04. 15:00MwaduiMbao

Bongosoka android application imeboreshwa maradufu ! | BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD .Tufuate facebook , twitter na instagram .Unaweza pia kutuma stori yako ya michezo na sisi kuiweka kwa kubonyeza HAPA . Pia kutangaza nasi tutumie email , [email protected]